CEAE ร่วมจัดแสดงผลงานภายในบูธมหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนครคกับนวัตกรรมสู่การพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืน ณ งานกาชาดสกลนคร 13 – 22 มกราคม 2566
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/321046127_735349254614761_8564087705073536218_n-1024x768.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/321162069_5685170948250771_1342780585876087942_n-1024x768.jpg)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า