ลงพื้นที่ติดตามความก้าวหน้าการดำเนินโครงการยกระดับและสร้างมูลค่าเพิ่มผลผลิตจากอ้อยด้วยหลัก BCG เพื่อนำไปสู่การสร้างต้นแบบกลุ่มวิสาหกิจชุมชนผู้ปลูกอ้อยแบบครบวงจรที่พึ่งพาตนเองได้อย่างยั่งยืน กับคณะกรรมาธิการการอดุมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม วุฒิสภา ระหว่างที่ 18 – 19 กุมภาพันธ์ 2566 ณ จังหวัดกำแพงเพชร
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/332101951_502598448499654_4050071344383503987_n-1024x654.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/332114152_3454843488092149_1229093897795480761_n-1024x768.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/331553458_882142502902047_4217013116486926874_n.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/332036404_3453016065013480_3587177015170474544_n-768x1024.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/332048059_3095850107227105_7783735943332867013_n-764x1024.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/332063145_600389028767537_3630589239504287381_n-1024x768.jpg)