ทีมนักวิจัย ดร. ครรชิต สิงห์สุข นำผลงาน มหาวิทยาราชภัฏสกลนครได้ที่บูธ FD48 และ EA6 ร่วมจัดแสดงในงานวันนักประดิษฐ์ 2566 ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/328698064_1206379680276597_1312227731638917635_n-1024x768.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/328792688_510759801185941_6587726338933999320_n-1024x768.jpg)
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/328943308_976676867035873_1228323902110853799_n-1024x768.jpg)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า