ในวันที่ 26 มิถุนายน 2567 คณะอาจารย์ จากสาขาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิทยาศาสตรอ์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐมเข้าเยี่ยมชม หน่วยปฏิบัติการวิจัยภายใต้ศูนย์ความเป็นเลิศด้านพลังงานทางเลือก สถาบันวิจัยและพัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร โดยมีทีมงานนักวิจัยแต่ละหน่วยปฏิบัติการได้แนะนำห้องปฏิบัติการ ผลงาน งานวิจัยและนวัตกรรม แลกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์เกี่ยวกับการวิจัยให้กับกับคณะศึกษาดูงาน
วันที่ 26 มิถุนายน 2567
ศูนย์ความเป็นเลิศด้านพลังงานทางเลือก สถาบันวิจัยและพัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
![](https://ceae.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/Picture1-1024x565.png)
#ceae#ceaesnru#snru#ศึกษาดูงาน#ศูนย์ความเป็นเลิศด้านพลังงานทางเลือก