รศ.ดร.ทศวรรษ สีตะวัน และคณะ ได้รับเกียรติเป็นวิทยากร ค่ายบูรณาการฟิสิกส์ และดาราศาสตร์ โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย ณ ภูเรือแคมป์ อำเภอภูเรือ จังหวัดเลย วันที่ 5-7 มกราคม 2560
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า