อาจารย์จากสาขาวิชาฟิสิกส์ จำนวน 6 ท่าน และนักศึกษา 2 ท่าน จาก มหาวิทยาลัยสารคาม เข้าเยี่ยมชมศูนย์ความเป็นเลิศด้านพลังงานทางเลือก ในวันที่ 15 มกราคม 2559
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า